vongola-VR
~+(Vongola~VR)+~

มาช่วยกัน โพส ตั้งกระทู้ เเละ เเสดงความคิดเห็น กันเถอะ

~minatsuki~[Wedmaster VR]เเล่ะทีมงาน
vongola-VR
~+(Vongola~VR)+~

มาช่วยกัน โพส ตั้งกระทู้ เเละ เเสดงความคิดเห็น กันเถอะ

~minatsuki~[Wedmaster VR]เเล่ะทีมงาน
vongola-VR
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

vongola-reborn

Portalบ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ทำไมอเลนในดีเกรย์เเมน ถึงมีผมสีขาว

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
~chrome~
Admin
~chrome~

ทำไมอเลนในดีเกรย์เเมน ถึงมีผมสีขาว      Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ทำไมอเลนในดีเกรย์เเมน ถึงมีผมสีขาว    ทำไมอเลนในดีเกรย์เเมน ถึงมีผมสีขาว      EmptyMon Nov 08, 2010 3:01 pm

ทำไมอเลนในดีเกรย์เเมน ถึงมีผมสีขาว
มีหลายคนบอกว่า

อเลนตอนเด็ก อเลน มีผมสีน้ำตาล

เเต่หลังจากคืนชีพ มาน่า วอกเกอร์
ผมของอเลนก็มีสี ขาว

จนคันดะ ให้ฉายาว่า "หัวถั่วงอก"

---บอกผมทีคับ---

ขึ้นไปข้างบน Go down
http://vongola-reborn.top-forum.net

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1