vongola-VR
~+(Vongola~VR)+~

มาช่วยกัน โพส ตั้งกระทู้ เเละ เเสดงความคิดเห็น กันเถอะ

~minatsuki~[Wedmaster VR]เเล่ะทีมงาน
vongola-VR
~+(Vongola~VR)+~

มาช่วยกัน โพส ตั้งกระทู้ เเละ เเสดงความคิดเห็น กันเถอะ

~minatsuki~[Wedmaster VR]เเล่ะทีมงาน
vongola-VR
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

vongola-reborn

Portalบ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ความรู้สึกของผมที่ได้บ้าน VR

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
~Giotto ~
นักเรียน
นักเรียน
~Giotto ~

ความรู้สึกของผมที่ได้บ้าน VR Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ความรู้สึกของผมที่ได้บ้าน VR   ความรู้สึกของผมที่ได้บ้าน VR EmptyThu Nov 25, 2010 1:00 pm

ผมดีใจมากที่คุณชวนผมมายังที่นี่ ไม่รู้ด้วยซ้ำไปว่าพวกคุณตามหาตัวผม
ตอนเเรกผมตกใจมาก ที่รู้ว่า บ้านผมโดนขโมย เสียใจมาก พูดอะไรได้ออก
ได้เเต่บอกกับเเฟนว่า "เค้าไม่ไหวเเล้วนะตัว เค้าถอยเเล้ว เเต่คนนั้นมันไม่หยุดให้เขา"พร้อมกับร้องให้

ถ้าเเฟนมาสมัคร โครมจัง ให้เขาเป็น MOD ได้ไหม ขอละ ถึงจะไม่ได้อยู่ตำเเหน่งเดี่ยวกัน

เเต่ก็ไม่อยากให้เป็นสมาชิกทั่งไป

ส่วนรอยยิ้ม นะ เดี่ยวเค้าจะมาเปลื่ยนให้ที่หลับ

ถ้าได้อยากได้ประวัติจิง ๆ เค้าจะลงให้นะ

อยากได้เเก้ตรงไหนก็บอกนะ เดี่ยวทำให้

~G~
ขึ้นไปข้างบน Go down
~mukuro~
นักเรียน
นักเรียน
~mukuro~

ความรู้สึกของผมที่ได้บ้าน VR Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ความรู้สึกของผมที่ได้บ้าน VR   ความรู้สึกของผมที่ได้บ้าน VR EmptySat Dec 04, 2010 10:37 am

ครับ ยินดีต้อนรับกลับมานะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ความรู้สึกของผมที่ได้บ้าน VR
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1