vongola-VR
~+(Vongola~VR)+~

มาช่วยกัน โพส ตั้งกระทู้ เเละ เเสดงความคิดเห็น กันเถอะ

~minatsuki~[Wedmaster VR]เเล่ะทีมงาน
vongola-VR
~+(Vongola~VR)+~

มาช่วยกัน โพส ตั้งกระทู้ เเละ เเสดงความคิดเห็น กันเถอะ

~minatsuki~[Wedmaster VR]เเล่ะทีมงาน
vongola-VR
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

vongola-reborn

Portalบ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

(โดจิน)reborn

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
บอสของวองโกเล่11
นักเรียน
นักเรียน
บอสของวองโกเล่11

(โดจิน)reborn Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: (โดจิน)reborn   (โดจิน)reborn EmptyThu Nov 04, 2010 6:50 pm

(โดจิน)reborn Piace_018thai

(โดจิน)reborn Piace_019thai

แผนของโคลม
(โดจิน)reborn KHR4-01

ทดสอบความกล้า

(โดจิน)reborn KHR4comic_Tsuna_fear____by_Allisaer

5 น้องเหมียวโกคุ1
(โดจิน)reborn Re133
โกคุ:หนีออกจากบ้านดีกว่า เชอะเจ้ายามะขี้งก
(โดจิน)reborn Re138
ยามะ:เอาอะไรไปมั่ง กล้วยกะรถซูชิ2คัน
(โดจิน)reborn Re145
โกคุ:ห้ามตามมานะเฟ้ย
(โดจิน)reborn Re146
โกคุ:ลันล้า หนีออกจากบ้าน อ๊ะนั่นเงาใคร
(โดจิน)reborn Re147
โกคุ:ท่านฮิบารินั่นเอง อ๊ะถือระเบิดไว้ก่อนดีกว่า
(โดจิน)reborn Re148
โกคุ:เย้ เจ้านายใหม่ เรียวเฮมาเห็นพอดี
(โดจิน)reborn Re149
ท่านฮิ:ห้ามบอกใครนะเฟ้ย ไม่งั้นจะโดนขย้ำ
โกคุ:ไปดีกว่าเจ้านายคนนี้รู้สึกน่ากลัว อ๊ะนั่นเงาใคร
(โดจิน)reborn Re151
มุคุ:ไปอยู่กับผมไหมครับ ผมมีสัตว์เลี้ยงเยอะเลย
โกคุ:ไม่เอาดีกว่า
(โดจิน)reborn Re152
และแล้วเงานั้นก็จากไป
โกคุ:เฮ้อ พักกินซูชิดีกว่า
(โดจิน)reborn Re155
โกคุ:เฮ้อ เบื่อซูชิแล้ว อยากกินปลา
ยามะ:อ้าว แล้วซูชิเค้าล่ะ
(โดจิน)reborn Re156
โกคุ:แง้ววววววว ปลาฉลาม
(โดจิน)reborn Re157
โกคุ:เย้ ได้เป็นเป็นเพื่อนกับคุณฉลามแล้ว
ยามะ:เฮ้อ โล่งอก เอ๊ะ นั่นเงาใคร
(โดจิน)reborn Re159
ยามะ:เฮ้อ ป๋าซันซัสนี่เอง ท่าจะหึงแฮะ
(โดจิน)reborn Re160
โกคุ:ไปต่อดีกว่า
ยามะ:อ้าวลืมรถซูชิไว้
(โดจิน)reborn Re161
โกคุ:รุ่นที่สิบคร้าบบบบบเหมียววว
สึนะ:อ้าวมาไงเนี่ย
(โดจิน)reborn Re163
สึนะ:อ้ะ เอาเครื่องDSไปเล่นก่อนมั้ย
โกคุ:โอ้ววววว
(โดจิน)reborn Re164
โกคุ:ฮึ เจ้ายามะมันงก มันซื้อให้แต่รถซูชิ เอ๊ะ
(โดจิน)reborn Re165
โกคุ:รถซูชิของผมหายไปอันนึงอ่า คันที่เจ้ายามะซื้อให้ด้วย
(โดจิน)reborn Re166
โกคุ:ฮึกๆ ต้องหาให้เจอ เครื่องDSไม่เอาแล้ว
(โดจิน)reborn Re167
ยามะ:นี่ใช่มั้ยเอ่ย
โกคุ:เอ๊ะ
(โดจิน)reborn Re168
โกคุ:ฮือๆเค้าเหงานะเจ้าบ้า
ยามะ:โอ๋ๆ
(โดจิน)reborn Re169
ยามะ:เอ้ากลับบ้านกันดีกว่า ไปกินข้าวเย็นกัน
เครดิตhttp://www.raamas.com/thread-993-1-1.html Very Happy
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://tsuna-yoshi.thai-forum.net/
~mukuro~
นักเรียน
นักเรียน
~mukuro~

(โดจิน)reborn Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: (โดจิน)reborn   (โดจิน)reborn EmptySat Dec 04, 2010 11:15 am

ขอบคุณมากเลยนะครับ
สนุกมากเลยนะครับ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down

(โดจิน)reborn
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1